Home » » Mdada Aachia picha za uchi Instagram

Mdada Aachia picha za uchi Instagram

Sakata la warembo wengi kuendelea kuachia picha chafu ndani ya mitandao ya kijamii hasa facebook na instagram linaendelea kuongezeka kwa kasi ya ajabu.

Bado haijajulikana sababu hasa ni nini inayowapelekea kufanya mchango huu mkubwa katika kuharibu maadili ya waafrika.Hizi ni baadhi ya picha tofauti tofauti za mwanadada alizoziachia Instagram.

Bado tunaendelea kupinga vikali tembea hizi zinazoendelea kwa kasi ya ajabu hasa kwa kina dada.
Share this article :

2 comments:

Chrisantus Mapunda said...

wadada kama mnataka kujiuza tafuteni soko lakini sio kuachia picha zeni za wazi mtandaoni....

Hassan Moh Tozir said...

Alafu siku hizi washagundua huu mchezo mchafu Chris.

 
Copyright © March 2012. MARIDADI AGENCY
-Haki zote zimehifadhiwa
- All Rights Reserved
Template Modified by Hassan Moh Toziri
Published by Maridadi Agency